Noob Clan
Welcome to Noob CLan
Noob Clan
Welcome to Noob CLan

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1. HeroVN
    • Member

HeroVN

1
    bác nào có ata lv 115 >> cho e mượn hunt đồ cái . Empty bác nào có ata lv 115 >> cho e mượn hunt đồ cái . Wed Jul 04, 2012 11:20 pm

tình hình là chơi pike khó hunt đồ quá , em lại mới chơi chưa có đồ gì cả , bác nào cho em mượn 1 ata or as đi hunt đồ cái . đk đồ class của các bác e để lại cho các bác . có gì pm yahoo tranvandoan88 or nt sdt 0919086664 cho e nhé . tks các bác trc

2. DepTraiKoDoiThu
    • Adminstrator

DepTraiKoDoiThu
    Adminstrator

2
    bác nào có ata lv 115 >> cho e mượn hunt đồ cái . Empty Re: bác nào có ata lv 115 >> cho e mượn hunt đồ cái . Thu Jul 05, 2012 10:42 am

Tình hình là giờ ai có acc thì người đó cũng hunt cả rồi ! Với lại theo cá nhân DepTrai thấy, acc nào hunt cũng như nhau , ko nhất thiết phải ata và as .

Bác có thể tham khảo Pri Burin, hoặc K9 SainKnight trong clan . Ngoài clan thì Pike BauTroiXanh .... họ cầm mele vẫn hunt và drop tốt !

3. tulanquan
    • Member

tulanquan

3
    bác nào có ata lv 115 >> cho e mượn hunt đồ cái . Empty Re: bác nào có ata lv 115 >> cho e mượn hunt đồ cái . Sun Jul 08, 2012 12:32 am

HeroVN đã viết:tình hình là chơi pike khó hunt đồ quá , em lại mới chơi chưa có đồ gì cả , bác nào cho em mượn 1 ata or as đi hunt đồ cái . đk đồ class của các bác e để lại cho các bác . có gì pm yahoo tranvandoan88 or nt sdt 0919086664 cho e nhé . tks các bác trc

muon mechsin ko bác pm yahoo nhá :d

4. Sponsored content

4
    bác nào có ata lv 115 >> cho e mượn hunt đồ cái . Empty Re: bác nào có ata lv 115 >> cho e mượn hunt đồ cái .

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]